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TANGAZOLA SERIKALI NA. 788  la tarehe  3/11/2023 

 
 

SHERIA YA HUDUMA ZA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA, 
 

(SURA YA 272) 
________ 

 
NOTISI 
_______ 

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 9(1) and (2)) 
 

NOTISI YA KUONGEZA ENEO LA KUTOA HUDUMA ZA MAJI NA 
USAFI WA MAZINGIRA (MAMLAKA YA MAJI NA USAFI WA 

MAZINGIRA TABORA), 2023 
 

  

Jina    1. Notisi hii itajilikana kama Notisi ya Kuongeza Eneo la 
Kutoa Huduma za Maji na Usafi wa Mazingira (Mamlaka ya Maji 
na Usafi wa Mazingira Tabora), 2023. 

  
Kuongeza eneo la 
huduma 

 2. (1) Eneo la huduma la Mamlaka ya Maji na Usafi wa 
Mazingira Tabora linaongezwa kujumuisha eneo lililoainishwa 
katika Jedwali la Notisi hii. 

  
Kukoma kwa   3. (1) Shirika la jamii au chombo kilicho sajiliwa Kwa ajili 

ya kutoa huduma za maji na usafi wa mazingira katika eneo la 
huduma linaloongezwa, baada ya kuanza kutumika kwa Notisi hii, 
litakoma kutoa huduma za maji na usafi wa mazingira katika eneo 
hilo. 

 
.  
 

 (2) Bilakujali aya ndogo ya (1) haki, majukumu, masharti 
ya ajira ya watumishi, mali, madeni na masuala mengine 
yanayofanana na hayo yaliyokuwa yakifanywa au yanayopaswa 
kufanywa na shirika la jamii au chombo kilichosajiliwa, yatabaki 
chini ya himaya ya Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira ya 
Tabora. 

  
 

________ 
 

JEDWALI  
_________ 

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)  
 

MAENEO YA HUDUMA YANAYOONGEZWA 
 Mji wa Kaliua wenye jumla ya Kata tatu ambazo ni Kaliua, Ushokola na Ufukutwa.  

 
Dodoma,                     JUMAA H. AWESO 
   23 Oktoba, 2023                                                        Waziri wa Maji 
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